KODI Main - en to is_is translation catalogue (17 entries)

[ctx: Addon Summary]
en: Generic music scraper for artists
is_is: Almennur tónlistarskrapari fyrir flytjendur

[ctx: Addon Description]
en: Searches for artist information and artwork across multiple websites.
is_is: Leitar að upplýsingum um flytjendur og myndefni þeim tengt á mörgum vefsvæðum.

[ctx: #30000]
en: Preferences
is_is: Kjörstillingar

[ctx: #30001]
en: Preferred language for artist biography
is_is: Æskilegt tungumál æviágrips listamanns

[ctx: #30002]
en: Prefer biography from
is_is: Velja frekar æviágrip frá

[ctx: #30003]
en: Prefer discography from
is_is: Velja frekar plötulista frá

[ctx: #30004]
en: Prefer genres from
is_is: Velja frekar flokka frá

[ctx: #30005]
en: Prefer styles from
is_is: Velja frekar stíla frá

[ctx: #30006]
en: Prefer moods from
is_is: Velja frekar skapbrigði frá

[ctx: #30101]
en: Allow less accurate search results
is_is: Leyfa minna nákvæmar leitarniðurstöður

[ctx: #30201]
en: If available, the artist biography will be downloaded in the selected language. It will fallback to English.
is_is: Ef slíkt er tiltækt, verður æviágrip flytjenda sótt á völdu tungumáli. Til vara verður stuðst við ensku.

[ctx: #30202]
en: Try to get the artist biography using the selected scraper. Other scrapers will be used if the preferred scraper returns no results.
is_is: Reyna að fá æviágrip listamanns með völdum skrapara. Aðrir skraparar verða notaðir ef sá valdi skilar engum niðurstöðum.

[ctx: #30203]
en: Try to get the artist discography using the selected scraper. Other scrapers will be used if the preferred scraper returns no results.
is_is: Reyna að fá plötulista listamanns með völdum skrapara. Aðrir skraparar verða notaðir ef sá valdi skilar engum niðurstöðum.

[ctx: #30204]
en: Try to get genre info using the selected scraper. Other scrapers will be used if the preferred scraper returns no results.
is_is: Reyna að fá upplýsingar um flokka með völdum skrapara. Aðrir skraparar verða notaðir ef sá valdi skilar engum niðurstöðum.

[ctx: #30205]
en: Try to get style info using the selected scraper. Other scrapers will be used if the preferred scraper returns no results.
is_is: Reyna að fá upplýsingar um stíl með völdum skrapara. Aðrir skraparar verða notaðir ef sá valdi skilar engum niðurstöðum.

[ctx: #30206]
en: Try to get mood info using the selected scraper. Other scrapers will be used if the preferred scraper returns no results.
is_is: Reyna að fá upplýsingar um skapbrigði með völdum skrapara. Aðrir skraparar verða notaðir ef sá valdi skilar engum niðurstöðum.

[ctx: #30301]
en: If Musicbrainz does not provide a link to allmusic and/or discogs, we can search those sites based on artistname. Since artist names are not unique, this could potentially result in a mixture of metadata from multiple artists by the same name.
is_is: Ef Musicbrainz gefur ekki tengil á allmusic og/eða discogs, getum við leitað á þessum vefsvæðum eftir listamannsnafni. Sé nafn flytjanda ekki einstakt, getur þetta leitt til blöndunar á lýsigögnum frá mörgum flytjendum með sama nafni.
